AnTi HKT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
AnTi HKT

ĐỌC KỸ RULES TRƯỚC KHI ĐĂNG KÝ VÀ POST BÀI!!! VI PHẠM NHỮNG ĐIỀU KHOẢN TRONG RULES ĐÃ NÊU SẼ BỊ KỶ LUẬT, ĐỪNG NÓI CÂU 'TẠI KO BIẾT NÊN VI PHẠM'

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

TUI RAT' NGUONG~ MO. HKT

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
yentieudieu

TUI RAT' NGUONG~ MO. HKT Empty
Bài gửiTiêu đề: TUI RAT' NGUONG~ MO. HKT   TUI RAT' NGUONG~ MO. HKT EmptyWed Jun 22, 2011 12:23 pm

TU` KHI BOY BAND NAY` THANH` LAP. THI` TOI DA~ NGUONG~ MO. ROI`. MAY' BAN DUNG` CO' NOI' XAU NGUO`I TA HOAI`. Y' LON. XIN LOI~ NOI' XAU' MAY' CON CHO' DAI. NAY`NUA~ . NEU' MAY' CON CHO' DAI. NGOAI` DUON`G` NGHE DC NO' CAN' MAY' BAN. DO' . BOI~ VI` SO SANH' NO' VOI' CON CHO' LA` 1 DIEU` SI~ NHUC. LON' NHAT' CUA~ TAP. THE~ LOAI` CHO' TREN THE GIOI NAY`. TOI KHAM PHUC. MAY' CON DOG NAY` O~ CHO~ TU. TIN NHU DUNG` BANG VE. SINH Laughing Laughing BI. CHUI~ THUA CON CHO' MA` CON` DAM' DUA MAT. RA NGOAI` DUONG` . NHO` NGHE NHAC. CUA~ HKT TU` 1 NGUOI` MAC' BENH. THU~ DAM NAY TOI DA~ BO~ BOT' DC ROI` . moj~ lan` muon' thu~ dam chi~ can` cam` cai' bia` dia~ co' hinh` mat cho' cua~ tui. no' la` tu. nhien minh` xiu` luon Shocked Shocked het' muon' lam` an gj` nua~
nghe con nit' ngoai` duong` co' 1 cau khen ngoi. HKT nhu vay` : "giong. hat' nhu con c*c , cai' mat. nhu cai lol
chac' han~ cac' ban. cung~ co' long` thuong yeu dong. vat phai~ hok
vay xin cac' ban hay chung tay gop' suc' moi~ nguoi` 1 bo cuc' chay~ gui~ den' cong ty HAI AU la` trung tam nuoi duong~ nhung~ dua' xam` lol cua~ tui. no' de~ cho chung' no' co' thuc. pham~ bo~ vo cai' mieng. cho' cua~ tui no' . De~ chung' no' co suc' ma` hat' de~ chung' ta cung` nghe ma` tri benh. tieu chay~ cap' hay benh tao' bon' man~ tinh'
Ngoai` ra bon. cau~ tap. chung~ nay` con` co' 1 tac' dung. nua~ la` khi nuoc' nha` co' bien' chi~ can` cho bon. no' ra sua~ vai` bai` la` yen binh` lai. ngay
Yoseobbie
Admin
Admin
Yoseobbie

Bài gửiTiêu đề: Re: TUI RAT' NGUONG~ MO. HKT   TUI RAT' NGUONG~ MO. HKT EmptyWed Jun 22, 2011 12:45 pm

edit ngay có dấu đàng hoàng vào
ko m sẽ move thùng rác or del thẳng nhé
Thân~!
amethyshamy

amethyshamy

Bài gửiTiêu đề: Re: TUI RAT' NGUONG~ MO. HKT   TUI RAT' NGUONG~ MO. HKT EmptyThu Jul 12, 2012 9:06 am

Đúng là từ khi đc nghe giọng ca “oanh vàng” của các anh ý, tớ thật sự gai hết cả người...nói đúng hơn là buồn nôn đến fát sốt, ngay cả mẹ tớ cũng thật sự ăn không ngon, ngủ không yên vs chất giọng “tuyệt đỉnh” của các anh ý. Sự việc cũng chẳng có gì khi bọn chúng.. à wên...các anh ý dám trơ mặt đẹp đến fát sốt ra mà đạo nhạc của suju, BEAST,... và dám kiện người ta đạo nhạc của mìk...cái mức ghét ở chế độ cao nhất nay đã đến cực đại, thật sự nói đi cũng phải nói lại...các anh này có vẻ ngòai vô cùng perfect vs hình tượng đầu khỉ hoặc có thể nói dân dã hơn là những người tối cổ, thật sự là như vậy. Khi viết ra những dòng này, tớ đã thực sự kìm nén những lời tục tĩu mà dùng những lời vô cùng có văn hóa để nói về các anh khỉ đột này. Vì khi nói về HKT thì thật sự kể một ngày cũng không hết. Lời cuối cùng tớ muốn nhắn đến các anh ý rằng : “Cho dù các anh có ở xó xỉnh chợ búa nào thì anti [HKT] vẫn sẽ mãi mãi dõi theo hình bóng các anh để có ngày...lôi cái mặc mốc hôi hám của các anh ra mà đạp vào cho bõ ghét. Và sau nữa...xin các anh đừng bao giờ thả bom bằng miệng nữa vì điều đó thật kinh khủng, nó sẽ khiến người dân VN chết dần chết mòn, khiến nền âm nhạc V-Pop mà một thời huy hòang sẽ sụp đổ hòan tòan. Xin hãy ngừng ngay việc làm trái đạo đức của mình lại.

PS: chúc các anh sớm ngày khôi phục nguyên dạng để từ một người tối cổ trở thành một con người hiện đại, một công dân nước VN lương thiện (mặc dù không bik nếu không làm ca sĩ thì các anh sẽ trờ thành cái giống gì)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TUI RAT' NGUONG~ MO. HKT   TUI RAT' NGUONG~ MO. HKT Empty

TUI RAT' NGUONG~ MO. HKT
Trang 1 trong tổng số 1 trang