AnTi HKT

ĐỌC KỸ RULES TRƯỚC KHI ĐĂNG KÝ VÀ POST BÀI!!! VI PHẠM NHỮNG ĐIỀU KHOẢN TRONG RULES ĐÃ NÊU SẼ BỊ KỶ LUẬT, ĐỪNG NÓI CÂU 'TẠI KO BIẾT NÊN VI PHẠM'

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share

[facebook] Các a HKT tuyển bạn gái =))))))))))))

Go down 
Tác giảThông điệp
Tít Thánh Thiện

Tít Thánh Thiện

[facebook] Các a HKT tuyển bạn gái =)))))))))))) Empty
Bài gửiTiêu đề: [facebook] Các a HKT tuyển bạn gái =))))))))))))   [facebook] Các a HKT tuyển bạn gái =)))))))))))) EmptyMon Mar 11, 2013 6:54 pm

Tiêu chuẩn chọn bạn gái của các thành viên HKT đây! Bật mí với các bạn là cả Ti, Hùng, Kiện vẫn chưa có bạn gái nha♥
Ti biết hiện giờ có hàng triệu cô gái nuốn được làn bạn gái của chúng tôi nhưng hãy xem lại mình đã đủ tư cách và tiểu chuẩn để yêu HKT không?
슈퍼주니어(Super Junior) mấy anh vừa già vừa xấu (mặc dù đã phẩu thuật thẫm mỹ cả chục lần) lại còn bị gay nữa trong khi HKT chúng tôi vừa trẻ, đẹp trai, phong độ..tóm lại HKT hội đủ mọi tố chất của một "Mỹ Nam", cái quan trọng là chúng tôi không dùng đến mỹ phẩm và dao kéo mà vẫn hơn các anh đấy!
Vậy xin hỏi các anh tuổi gì mà đòi so sánh, đạo nhạc & style của HKT???

Cre:FB bé Ti =))))))

[facebook] Các a HKT tuyển bạn gái =))))))))))))
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [18042011][News + Pics] Ảnh cưới tuyệt đẹp của TVXQ
» [25052011][new]Sự trở lại tuyệt vời của Super Junior
» [11112010][News]“Melon Music Awards 2010 ” mở đợt bình chọn trực tuyến đầu tiên
» [08112010][News] SNSD trông rất tuyệt với mọi bộ trang phục
» [08042011][News]Nhóm nhạc và thành viên nhóm nhạc nào có giọng hát chuyên nghiệp nhất và tệ hại nhất??