AnTi HKT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
AnTi HKT

ĐỌC KỸ RULES TRƯỚC KHI ĐĂNG KÝ VÀ POST BÀI!!! VI PHẠM NHỮNG ĐIỀU KHOẢN TRONG RULES ĐÃ NÊU SẼ BỊ KỶ LUẬT, ĐỪNG NÓI CÂU 'TẠI KO BIẾT NÊN VI PHẠM'

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Các thím sung sướng khi nhận được bức thư từ fan =)))))))))

Go down 
Tác giảThông điệp
Tít Thánh Thiện

Tít Thánh Thiện

Các thím sung sướng khi nhận được bức thư từ fan =))))))))) Empty
Bài gửiTiêu đề: Các thím sung sướng khi nhận được bức thư từ fan =)))))))))   Các thím sung sướng khi nhận được bức thư từ fan =))))))))) EmptyMon Mar 11, 2013 7:02 pm

Trích FB :
Trích dẫn :
Ti và cả nhóm đã vô cùng xúc động đến bật khóc khi nhận được một bức email của một ELF (Em Là Fan) gửi đến vào hôm qua như sau:
"Chào các anh HKT những chàng hoàng tử trong lòng em!
Em tên Nhật Vy 16 tuổi đến từ xứ dừa Bến Tre ạ, thật ra em biết các anh từ năm lên 11, khi ấy em mê tít mấy ca khúc trong abum vol.1 của các anh đặt biệt là ca khúc "Chờ" nhìn các anh rất là kute ạ, và dần dần em càng thích và sau đó là phải lòng các anh, tính ra mấy anh là mối tình đầu tiên của em đấy! *mắc cở quá*
Trong lớp em có 30 đứa thì hết 29 đứa là fan của mấy anh, em thấy tự hào vô cùng, không ngờ các tình yêu của em lại nổi tiếng như vậy, các anh biết không khi lớp em có tiết hoạt động ngoài giờ thì mỗi đứa chúng em lại hát một bài của HKT, tuy là con gái như mỗi khi em hát "Mặt trái của sự thật" là cả lớp cùng thầy chủ nhiệm đều vỗ tay như pháo giao thừa ấy^^ Em nhớ năm ngoái khi biết các anh về Bến Tre em đã nhịn ăn sáng cả tuần để dành tiền mua một tấm vé xem các anh hát đấy, em nhớ rất rõ sau khi màn biểu diễn của các anh kết thúc thì trời lập tức đổ mưa ầm ầm (nghĩ lại Trời cũng đối xử vs các anh tốt như em vậy.hihi!) sau đó em dầm mưa về đến nhà thì đã 2h sáng rồi, sáng hôm sau tỉnh dậy bị sốt cao gần 40độ phải nằm viện suốt cả tuần mới khỏi nhưng kể ra cũng đáng vì được gặp mặt các anh thì dù chết em cũng thấy vui mà!
Nhắc đến chuyện này em cảm thấy bức xúc vô cùng các anh ạ, hôm Tết em có lên nhà dì em trên thành phố chơi, trong chuyến xe lên thành phố thì em gặp được một tình huống vô cùng bất ngờ: Em đang uống nước thì nghe tiếng chuông điện thoại của ai đó trong xe vang lên...tiếng nhạc chuông thật là quen thuộc vì em nhận ra đấy là gia điệu của "Vũ điệu HKT" ca khúc gắn liền vs tên tuổi của các anh từ năm 2010. Em nghĩ bụng "hôm nay may mắn thật vì trên xe còn gặp được fan các trai HKT của mình" em còn định làm quen vs chủ nhân chiếc điện thoại phát ra tiếng chuông ấy, thật không ngờ khi hết đoạn nhạc dạo thì em nghe thấy tiếng gì đó lạ lại mà chói tai vô cùng cái gì mà "Ru con ku vs ra con ma" gì đấy, mới đầu em còn tưởng con gì kêu sau khi trấn tỉnh mới phát hiện là tiếng người .Haiz!...Một ngọn lửa lớn đã bùng lên trong lòng em vs câu hỏi "Đứa nào đào nhạc HKT của bà thê?" sau đó em nhìn xung quanh thì phát hiện ra một con chừng 20 tuổi đang nghe điện thoại sau lưng, đáng lẽ em định hỏi nó ngay "con kia mày cài nhạc chuông bài gì thế? thằng chó nào hát?" nhưng sự dịu dàng thường ngày của em đã kiềm chế được ngọn lửa uất hận kia. Đợi nó nghe xong em mới giả vờ hỏi một cách miễn cưỡng "Chị ơi nhạc chuông của chị hay quá không biết bài hát đó tên gì và ai hát ạ?" rồi con đó trả lời nhưng em nghe không rõ chỉ nghe được cái gì Ru con ku vs xù dú gì đó, sau khi đến nhà dì chưa kịp nghỉ ngơi thì em lập tức chạy lên phòng thằng em họ search Google cả tiếng mới tìm hiểu ra là cái bài nhạc đạo ấy là "Rokkugo" còn bọn hát là "Super Junior".
Em thề với mấy anh là trước kia em chưa nghe đến cái tên Super Junior bao giờ, tìm hiểu kĩ hơn thì em phát hiện ra bọn này là nhóm nhạc của Hàn Quốc. Nói thật chứ sau khi xem mấy cái ảnh bọn nó kiss nhau như tình nhân em mời phát hiện ra chúng là bọn gay trá hình ca sĩ, so với các anh HKT cực kì mạnh mẽ nam tính thì bọn này chỉ đáng xách dép chứ đừng nói là đạo nhạc của mấy anh.Hic!
Vũ diệu HKT ra năm 2010 nhưng đến năm 2013 em mới nghe được Rokkugo gì đó của bọn SuJu chứng tỏ là bọn SuJu đạo nhạc HKT rõ như ban ngày rồi. Em thấy các anh cứ kiện bọn này và đòi bồi thường vài tỷ Won cho chúng giải nghệ hết đi ạ! Chúng em sẽ đúng sau lưng làm điểm tựa cho các anh ♥
Gần đây em chết mê chết mệt bởi ca khúc "Lòng đau tình phai" rồi các anh ơi! Và cũng vì ca khúc này làm em gặp ác mộng suốt, em thấy bọn SuJu lại đạo ca khúc này của mấy anh.huhu! Các anh ơi đừng để nhạc bị bọn súc sinh ấy copy nữa nha, em sẽ buồn và khóc đấy!
Cuối cùng em muốn nhắn gửi với các anh một điều: NẾU CẢ THẾ GIỚI NÀY CHỐNG LẠI HKT EM SẴN SÀNG TIÊU DIỆT CẢ THẾ GIỚI
Chúc các anh HKT ngày càng thành công trên con đường âm nhạc!
Kí tên: Huỳnh Thị Nhật Vy"

Credit: FB anh Ti

Các thím sung sướng khi nhận được bức thư từ fan =)))))))))
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» HKT được mời đóng phim AVATAR 2